Đang thực hiện

Tài khoản
Vui lòng nhập Tên truy cập
Mật khẩu
Vui lòng nhập Mật khẩu
  Quên mật khẩu?
Thứ 2, 22/12/2014 08:16 GMT +7

Hạnh phúc bất ngờ các mẹ ah!!!

19/04/2011 02:02#1

Cảm ơn: 0

Đại lý Vé máy bay jetstar, Đang có vé máy bay giá rẻ thỏa sức bay đi khắp nơi
Em chào cả nhà

Tình hình là hôm qua e đã thử thấy lên 2v,đi siêu âm luôn thì bs bảo có thai 4w rồi,e ko diễn tả nổi cảm xúc lúc đó thế nào nữa

Gọi điện cho mami thì mami động viên,khích lệ nhiều làm mình cứ chảy nước mắt thôi

Mình cũng thả 8 tháng rồi mà chẳng thấy j cả,nhưng nhờ chịu khó lên WTT hóng hớt mà thu thập đc rất nhiều kinh nghiệm đó

Nên e có lời khuyên cho các chị e đg đi tìm con yêu đó là

- Có thắc mắc j cứ lên WTT hỏi sẽ đc mngười nhiệt tình trả lời,đừng ngại j cả

- E có uống gần 1 hộp thuốc Fertilaid for Women mà đã có baby rồi đó,thuốc đó rất tốt,các mẹ nên tham khảo nhé

- Hàng ngày uống 1 cốc trà xanh loãng nhé,e thầy có bài viết nói lá trà xanh giúp tăng 7 lần khả năng thụ thai đấy.Ngày nào mami e cũng đun cho trà xanh uống đấy các mẹ ah

Cuối cùng e xin cảm ơn các thành viên WTT nói chung và các thành viên đã trực tiếp tư vấn giúp e để e có đc niềm hp này

E còn 1 nửa lọ Fertilaid và 1 que thử thai QS nữa,bây h e muốn tặng lại cho mẹ nào trả lời bài viết này sớm nhất mà đang MONG CHỜ con yêu

Gọi là lấy may các mẹ ah,hy vọng ai cũng có đc hp mà minh mong muốn
19/04/2011 02:02Top#2

zamekicks

Member

thật sự chúc mừng chị! chị thật là hạnh phúc đó!!! chúc chị 9m10d khỏa mạnh nha ^^

em cũng thả 3 tháng nay rồi, mong em bé quá đây! :) hôm nay là đến ngày dự kiến của em rồi, đang mong chờ coi sao hihi

chị ơi, biểu hiện có thai của chị là như thế nào vậy!?
19/04/2011 02:02Top#3

Chúc mừng bạn nhé. Mình chờ 6 tháng nay rùi :(
19/04/2011 02:02Top#4

metma

Member

Nguyên văn bởi come-with-us

Em chào cả nhà

Tình hình là hôm qua e đã thử thấy lên 2v,đi siêu âm luôn thì bs bảo có thai 4w rồi,e ko diễn tả nổi cảm xúc lúc đó thế nào nữa

Gọi điện cho mami thì mami động viên,khích lệ nhiều làm mình cứ chảy nước mắt thôi

Mình cũng thả 8 tháng rồi mà chẳng thấy j cả,nhưng nhờ chịu khó lên WTT hóng hớt mà thu thập đc rất nhiều kinh nghiệm đó

- E có uống gần 1 hộp thuốc Fertilaid for Women mà đã có baby rồi đó,thuốc đó rất tốt,các mẹ nên tham khảo nhé

- Hàng ngày uống 1 cốc trà xanh loãng nhé,e thầy có bài viết nói lá trà xanh giúp tăng 7 lần khả năng thụ thai đấy.Ngày nào mami e cũng đun cho trà xanh uống đấy các mẹ ah

Cuối cùng e xin cảm ơn các thành viên WTT nói chung và các thành viên đã trực tiếp tư vấn giúp e để e có đc niềm hp này

E còn 1 nửa lọ Fertilaid và 1 que thử thai QS nữa,bây h e muốn tặng lại cho mẹ nào trả lời bài viết này sớm nhất mà đang MONG CHỜ con yêu

Mẹ nó mua thuốc này ở đâu? Mình cũng đang mong chờ bé lắm.
19/04/2011 02:02Top#5

minhtri31

Member

chúc mừng bạn nhé!
19/04/2011 02:02Top#6

Nguyên văn bởi come-with-us

Em chào cả nhà

Chúc mừng mẹ nó, đọc xong bài viết của mẹ nó mà mình cũng thấy hạnh phúc lây, mình mong chờ con yêu đã gần 3 năm rồi mà vấn vô vọng, nhưng đọc bài mẹ nó xong mình lại có thêm nghị lực để bước tiếp trên con đường gian nan này mà không biết kết quả thế nào, vợ chồng mình cũng không được hạnh phúc vì hay cãi nhau về chuyện con cái vì lỗi tại mình, mình sẽ thử áp dụng như mẹ nó xem, mẹ nó mua thuốc ở đâu có gì pm địa chỉ cho mình nhé!

Cảm ơn mẹ nó nhiều, chúc 2 mẹ con luôn khỏe mạnh!
19/04/2011 02:02Top#7

E cảm ơn các mẹ nhé

E đọc tham khảo trên WTT này thấy nhiều chị uống thuốc đó có kết quả nên e mua về uống đấy,đợt e mua là 1trieu4 1 hộp,nhưng bây h giảm còn 900n thôi,các mẹ vào medshop.vn gọi điện rồi bảo ngta mang đến tận nơi nhé

E chu kì kinh thất thường lắm,2-3 tháng QKD 1 lần ý,e thấy các mẹ cứ canh ngày RT nhưng e ko đều nên chẳng canh đc,cứ kệ thế thôi 2-3 ngày xxx 1 lần c ah

Thật sự e cũng bất ngờ lắm.

Vì tuần trước vợ chồng e vừa đi Nha Trang chơi nữa chứ,đi dù bay rồi lặn biển ầm ầm,may thế ko biết đc

Lúc đi e cũng có biểu hiện buồn nôn,đau lưng và buồn ngủ nhiều nhưng vì đi chơi vui quá chẳng để ý nữa

Đến lúc về thì chồng e bảo dạo này ngực e to quá đấy,e mới để ý và thử que luôn

E ko phải khoe hay j đâu nhưng e chỉ muốn kể ra để các chị có thêm lòng tin thôi,đừng bao h từ bỏ các chị nhé,cố gắng lên,rồi bé sẽ đến lúc ba mẹ ngạc nhiên nhất đấy
19/04/2011 02:02Top#8

me.kuty

Member

Chúc mừng bạn nhé. Đọc câu chuyện của bạn lai nhớ đến con bạn chơi từ lúc bé của mình. Chúc mày cũng bắt được mèo con như bạn chủ top nhé hoahongsamac. Xin lỗi bạn chủ top và các mẹ ,em hơi lạc đề.
19/04/2011 02:02Top#9

Và như đã hứa ở trên,e sẽ tặng lại 1 hộp thuốc và 1 que thử thai cho bạn zamekicks nhé

Bạn ghi rõ tên và địa chỉ của bạn nhé,m sẽ gửi đến tận nhà cho bạn

Chỉ là để lấy may thôi mà,hihiihih

Hy vọng tất cả các mẹ đều đc thấy 2v đó chót nhé

Xin cảm ơn các mẹ nhiều lắm
19/04/2011 02:02Top#10

Chị hanhphuc_giandon ah,e có lẽ may mắn hơn chị vì có chồng hiểu và thông cảm,mà cũng ko biết đc,đấy là 8 tháng,có khi 3 năm chăc cũng ko còn ân cần thế này nữa

Càng thế này chị càng phải cố gắng lên nhé,đừng bi quan mà tội nghiệp c ah

E hy vọng vào 1 ngày gần nhất lên WTT thì sẽ nhận đc tin chị có baby nhé
Trả lời nhanh
Vui lòng nhập Nội dung trả lời! Nội dung trả lời phải lớn hơn 15 ký tự!
Bài cùng chuyên mục

Trí tuệ của bố quan trọng hơn tài sản

2 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 366

ship hang tu tokyo ve hochiminh

3 năm trước - Trả lời: 7 - Lượt xem: 369

nơi bán sữa nhật giá sỉ: icreo-meiji-morinaga

3 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 118

Địa điểm dã ngoại cuối tuần cho cả nhà?

3 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 82

kinh nghiem mua vé máy bay về Vn qua mạng!!!

4 năm trước - Trả lời: 27 - Lượt xem: 527

Cần nhận 50lbs đồ sơ sinh về VN, mẹ nào biết nơi ship giúp em

3 năm trước - Trả lời: 11 - Lượt xem: 320

Cha mẹ nên biết nè:

3 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 97

sinh con ở nhật và tiền bảo hiểm nhận được

3 năm trước - Trả lời: 11 - Lượt xem: 449

MV 'Singel lady' của Bảo Thy làm dậy lên cuộc chiến với FC Đông Nhi

MV 'Singel lady' của Bảo Thy làm dậy lên cuộc chiến với FC Đông Nhi

(Âm nhạc) - Ngay khi MV “Singel lady” vừa ra mắt, cuộc khẩu chiến của 2 FC Bảo Thy và Đông Nhi lại bắt đầu bùng nổ.

Người Hà Nội nô nức đón Noel sớm

Người Hà Nội nô nức đón Noel sớm

Đêm Noel năm nay rơi vào ngày thứ 4 nên tranh thủ dịp cuối tuần các bậc cha mẹ đã đưa con em đến một số trung tâm thương mại lớn thưởng thức không khí...

Hoa khôi 9x có thu nhập 'khủng' khiến nhiều người ngưỡng mộ

Hoa khôi 9x có thu nhập 'khủng' khiến nhiều người ngưỡng mộ

Dù mới đang là sinh viên nhưng cô gái trẻ này đã tự mở 2 cửa hàng thời trang ở Hà Nội và có mức thu nhập đáng ngưỡng mộ, 100 triệu đồng/ tháng.

Nhật kí ngày cuối tuần của một 'gái già'

Nhật kí ngày cuối tuần của một 'gái già'

Sạc điện thoại, điện thoại, wifi, điều khiển tivi, 60 kênh truyền hình cáp, đệm, chăn, gối là quá đủ cho ngày cuối tuần của 1 gái già như mình.

Sao Việt lên tiếng ủng hộ MC Thảo Vân 'dạy dỗ' Hoa hậu Kỳ Duyên

Sao Việt lên tiếng ủng hộ MC Thảo Vân 'dạy dỗ' Hoa hậu Kỳ Duyên

(Văn hóa) - Rất nhiều ý kiến của các sao Việt cũng như người hâm mộ đồng tình với MC Thảo Vân.

Thanh Thảo và người yêu hạnh phúc trong sinh nhật bé Jacky tròn 3 tuổi

Thanh Thảo và người yêu hạnh phúc trong sinh nhật bé Jacky tròn 3 tuổi

Thanh Thảo cùng người yêu hạnh phúc trong tiệc sinh nhật bé Jacky 3 tuổi. Cô bỏ bớt show diễn bên Mỹ để về Việt Nam kịp trong ngày sinh nhật 3 tuổi của con...

Mẹ con Trương Ngọc Ánh vui Giáng Sinh cùng trẻ em mồ côi

Mẹ con Trương Ngọc Ánh vui Giáng Sinh cùng trẻ em mồ côi

Trương Ngọc Ánh cùng con gái Bảo Tiên đã thực hiện chương trình trao quà từ thiện cho 200 em nhỏ mồ côi, có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Giáng Sinh 2014.

VNTM 2014: Dân mạng bức xúc vì màn loại kép khó hiểu

VNTM 2014: Dân mạng bức xúc vì màn loại kép khó hiểu

Trong tập 7 vừa phát sóng, hai thí sinh tiềm năng Quỳnh Châu và Đăng Khánh đã nói lời chia tay với chương trình trong sự tiếc nuối của ngôi nhà chung và phần...

Trang Trần 'hoá' Nô-bi-ta, quay về tuổi thơ cùng nhóm bạn Đô-rê-mon

Trang Trần 'hoá' Nô-bi-ta, quay về tuổi thơ cùng nhóm bạn Đô-rê-mon

Trang Trần 'hoá' Nô-bi-ta, quay về tuổi thơ cùng nhóm bạn Đô-rê-mon. Trong tạo hình của nhân vật Nô-bi-ta, Trang Trần khiến khán giả cực kỳ thích thú.

Vé máy bay giá rẻ Dichvubay.com
10
Đại lý vé máy bay Vietnam Airline | Bán vé máy bay giá rẻ Vietjet Air, Jetstar
Dịch vụ Thiet ke web, Thiết kế website Web123.vn